Photo by SvenniHarMotorsportMyndir

Nez 2018: UNOFFICIAL Results Day 2

Here you can see the UNOFFICIAL results for the 2018 NEZ CUP in Egilsstaðir LIVE.
Find us on all social media under #FOIceland and #Nez2018  😉
All info about the race and drivers can be found here on  IcelandicFormulaOffroad.com/Nez

Hér getur þú skoðað stigagjöfina  (ÓSTAÐFEST) frá ISAVIS Torfærunni í beinni!
Endilega munið að nota myllumerkin #FOIceland og #Nez2018 á öllum samfélagsmiðlum! 😉
Allar upplýsingar um keppendur er einnig hægt að finna hér á IcelandicFormulaOffroad.com/Nez

Unlimited Day 2 Each Track – Modified Day 2 Each Track

[su_tabs]

[su_tab title=”Track 7 TIME”]

NameTimeLengthPenaltyTotal in TrackTOTAL
Ingólfur Guðvarðar son 00:33,92338303081138
Atli Jamil Ásgeirsson00:37,66300102901667
Aron Ingi Svansson00:44,7422940189649
Kristján F. Sæmundsson00:39,21285102751133
Svanur Örn Tómasson00
Kristján Skjóldal252525
Mikal Storflor Johnsen00:39,44282202621143
Guðmundur Elíasson00:34,11336203161163
Fjölnir Guðmannsson 550
Birgir Sigurðsson25620
Kristmundur Dagsson00:44,1723540195865
Roger Fossen00:37,32304202851152
Þór Þormar Pálsson7520551341
Tor-Egil Thorland00:38,25294302641166
Ásmundur Ingjaldsson00:39,38283202631022
Gísli Gunnar Jónsson25251212
Daníel G. Ingimundar00:52,6015120131694
Guðni Grímsson50501065
Geir Evert Grímsson00:32,68350203301340
Guðlaugur S. Helgason00:39,25284402441431
Haukur Viðar Einarsson00:40,12276102661497
[/su_tab]

[su_tab title=”Track 8″]

NameLengthPenaltyTotal in TrackTOTAL
Ingólfur Guðvarðarson220601601298
Atli Jamil Ásgeirsson350602901957
Aron Ingi Svansson210100110759
Kristján F. Sæmundsson220401801313
Svanur Örn Tómasson
Kristján Skjóldal25
Mikal Storflor Johnsen2201001201263
Guðmundur Elíasson2101001101273
Fjölnir Guðmannsson 550
Birgir Sigurðsson620
Kristmundur Dagsson865
Roger Fossen230801501302
Þór Þormar Pálsson350602901631
Tor-Egil Thorland60601226
Ásmundur Ingjaldsson2201201001122
Gísli Gunnar Jónsson1212
Daníel G. Ingimundar21018030724
Guðni Grímsson210130801145
Geir Evert Grímsson220401801520
Guðlaugur S. Helgason40401471
Haukur Viðar Einarsson230601701677
[/su_tab]

[su_tab title=”Track 9″]

NameLengthPenaltyTotal in TrackTOTAL
Ingólfur Guðvarðar son 500501348
Atli Jamil Ásgeirsson1957
Aron Ingi Svansson504010796
Kristján F. Sæmundsson60601373
Svanur Örn Tómasson0
Kristján Skjóldal8080025
Mikal Storflor Johnsen808001263
Guðmundur Elíasson50501323
Fjölnir Guðmannsson 550
Birgir Sigurðsson620
Kristmundur Dagsson865
Roger Fossen5040101312
Þór Þormar Pálsson50501681
Tor-Egil Thorland210120901316
Ásmundur Ingjaldsson50501172
Gísli Gunnar Jónsson1212
Daníel G. Ingimundar5050774
Guðni Grímsson50501195
Geir Evert Grímsson60601580
Guðlaugur S. Helgason8010001471
Haukur Viðar Einarsson7010001677
[/su_tab]

[su_tab title=”Track 10″]

NameLengthPenaltyTotal in TrackTOTAL
Ingólfur Guðvarðar son 250601901538
Atli Jamil Ásgeirsson10040602017
Aron Ingi Svansson20040160929
Kristján F. Sæmundsson1373
Svanur Örn Tómasson0
Kristján Skjóldal25080170195
Mikal Storflor Johnsen250801701433
Guðmundur Elíasson230601701493
Fjölnir Guðmannsson 550
Birgir Sigurðsson620
Kristmundur Dagsson865
Roger Fossen220601601472
Þór Þormar Pálsson250701801861
Tor-Egil Thorland2501201301446
Ásmundur Ingjaldsson200401601332
Gísli Gunnar Jónsson1212
Daníel G. Ingimundar21015060834
Guðni Grímsson2201001201315
Geir Evert Grímsson240402001780
Guðlaugur S. Helgason200601401611
Haukur Viðar Einarsson230401901857
[/su_tab]

[su_tab title=”Track 11″]

NameLengthPenaltyTotal in TrackTOTAL
Ingólfur Guðvarðar son 180601201658
Atli Jamil Ásgeirsson1001002117
Aron Ingi Svansson15010050979
Kristján F. Sæmundsson1373
Svanur Örn Tómasson0
Kristján Skjóldal1004060255
Mikal Storflor Johnsen210150601493
Guðmundur Elíasson1001001593
Fjölnir Guðmannsson 550
Birgir Sigurðsson620
Kristmundur Dagsson865
Roger Fossen1001001572
Þór Þormar Pálsson12080401901
Tor-Egil Thorland180401401586
Ásmundur Ingjaldsson250160901422
Gísli Gunnar Jónsson1212
Daníel G. Ingimundar230110120954
Guðni Grímsson240801601475
Geir Evert Grímsson2501001501930
Guðlaugur S. Helgason1101101721
Haukur Viðar Einarsson9040501907
[/su_tab]

[su_tab title=”Track 12″]

NameLengthPenaltyTotal in TrackTOTAL
Ingólfur Guðvarðar son 2101001101768
Atli Jamil Ásgeirsson250801702287
Aron Ingi Svansson1251400979
Kristján F. Sæmundsson1373
Svanur Örn Tómasson0
Kristján Skjóldal25060190445
Mikal Storflor Johnsen2101001101603
Guðmundur Elíasson250601901783
Fjölnir Guðmannsson 550
Birgir Sigurðsson620
Kristmundur Dagsson865
Roger Fossen1573
Þór Þormar Pálsson250601902091
Tor-Egil Thorland240801601746
Ásmundur Ingjaldsson2501401101532
Gísli Gunnar Jónsson1212
Daníel G. Ingimundar2302400924
Guðni Grímsson21060150
1625
Geir Evert Grímsson2501301202050
Guðlaugur S. Helgason150401101831
Haukur Viðar Einarsson150401102017
[/su_tab]

[/su_tabs]

Modified Day 2 Each Track – Unlimited Day 2 Each Track

[su_tabs]

[su_tab title=”Track 7 TIME”]

NameTimeLengthPenaltyTotal in TrackTOTAL
Bjarki Reynisson00:55,65300102901270
Haukur Birgisson00:50,61350103401198
Sigurjón Guðmarsson
Ole Kristian Øistad00:57,3528330253373
[/su_tab]

[su_tab title=”Track 8″]

NameLengthPenaltyTotal in TrackTOTAL
Bjarki Reynisson200901101380
Haukur Birgisson200401601358
Sigurjón Guðmarsson
Ole Kristian Øistad13010030403
[/su_tab]

[su_tab title=”Track 9″]

NameLengthPenaltyTotal in TrackTOTAL
Bjarki Reynisson50501430
Haukur Birgisson40401398
Sigurjón Guðmarsson
Ole Kristian Øistad504010413
[/su_tab]

[su_tab title=”Track 10″]

NameLengthPenaltyTotal in TrackTOTAL
Bjarki Reynisson210601501580
Haukur Birgisson200401601558
Sigurjón Guðmarsson
Ole Kristian Øistad240120120533
[/su_tab]

[su_tab title=”Track 11″]

NameLengthPenaltyTotal in TrackTOTAL
Bjarki Reynisson1101101690
Haukur Birgisson1101101668
Sigurjón Guðmarsson
Ole Kristian Øistad1708090623
[/su_tab]

[su_tab title=”Track 12″]

NameLengthPenaltyTotal in TrackTOTAL
Bjarki Reynisson1001001790
Haukur Birgisson210601501818
Sigurjón Guðmarsson
Ole Kristian Øistad23014090713
[/su_tab]

[/su_tabs]

[su_spoiler title=”Unlimited Day 1″]
[su_tabs]

[su_tab title=”Track 1″]

NameLengthPenaltyTotal in TrackTOTAL
Ingólfur Guðvarðar son 22040180180
Atli Jamil Ásgeirsson35050300300
Aron Ingi Svansson22060160160
Kristján F. Sæmundsson
Svanur Örn Tómasson
Kristján Skjóldal
Mikal Storflor Johnsen22060160160
Guðmundur Elíasson22070150150
Fjölnir Guðmannsson 22040180180
Birgir Sigurðsson21060150150
Kristmundur Dagsson909090
Roger Fossen20040160160
Þór Þormar Pálsson25060190190
Tor-Egil Thorland23020210210
Ásmundur Ingjaldsson15040110110
Gísli Gunnar Jónsson230230230
Daníel G. Ingimundar160808080
Guðni Grímsson25040210210
Geir Evert Grímsson23040190190
Guðlaugur S. Helgason35020330330
Haukur Viðar Einarsson18020160160
[/su_tab]

[su_tab title=”Track 2″]

NameLengthPenaltyTotal in TrackTOTAL
Ingólfur Guðvarðar son 350110240420
Atli Jamil Ásgeirsson8080380
Aron Ingi Svansson804040200
Kristján F. Sæmundsson100109090
Svanur Örn Tómasson
Kristján Skjóldal
Mikal Storflor Johnsen25080170330
Guðmundur Elíasson802060310
Fjölnir Guðmannsson 806020200
Birgir Sigurðsson2501609040
Kristmundur Dagsson806020110
Roger Fossen902070230
Þór Þormar Pálsson250120130320
Tor-Egil Thorland250140110320
Ásmundur Ingjaldsson8080190
Gísli Gunnar Jónsson350120230460
Daníel G. Ingimundar8080080
Guðni Grímsson230100130340
Geir Evert Grímsson20040160350
Guðlaugur S. Helgason250120130460
Haukur Viðar Einarsson350100250410
[/su_tab]

[su_tab title=”Track 3″]

NameLengthPenaltyTotal in TrackTOTAL
Ingólfur Guðvarðar son 402020440
Atli Jamil Ásgeirsson25080170550
Aron Ingi Svansson100100300
Kristján F. Sæmundsson100100190
Svanur Örn Tómasson
Kristján Skjóldal
Mikal Storflor Johnsen80800330
Guðmundur Elíasson902070280
Fjölnir Guðmannsson 9090290
Birgir Sigurðsson902070310
Kristmundur Dagsson904050160
Roger Fossen902070300
Þór Þormar Pálsson23080150470
Tor-Egil Thorland1208040360
Ásmundur Ingjaldsson904050240
Gísli Gunnar Jónsson240140100560
Daníel G. Ingimundar90801090
Guðni Grímsson9090430
Geir Evert Grímsson100100450
Guðlaugur S. Helgason22018040500
Haukur Viðar Einarsson21018030440
[/su_tab]

[su_tab title=”Track 4″]

NameLengthPenaltyTotal in TrackTOTAL
Ingólfur Guðvarðar son 25080170610
Atli Jamil Ásgeirsson25020230780
Aron Ingi Svansson24080160460
Kristján F. Sæmundsson18030150340
Svanur Örn Tómasson
Kristján Skjóldal
Mikal Storflor Johnsen22060160490
Guðmundur Elíasson24080160440
Fjölnir Guðmannsson 18040140430
Birgir Sigurðsson24050190500
Kristmundur Dagsson25060190350
Roger Fossen23060170470
Þór Þormar Pálsson35040310780
Tor-Egil Thorland18020160520
Ásmundur Ingjaldsson25040210450
Gísli Gunnar Jónsson350100250810
Daníel G. Ingimundar23080150240
Guðni Grímsson350120230660
Geir Evert Grímsson19060130580
Guðlaugur S. Helgason25040210710
Haukur Viðar Einarsson30040260700
[/su_tab]

[su_tab title=”Track 5″]

NameLengthPenaltyTotal in TrackTOTAL
Ingólfur Guðvarðar son 300120180790
Atli Jamil Ásgeirsson350802701050
Aron Ingi Svansson460
Kristján F. Sæmundsson25030220560
Svanur Örn Tómasson
Kristján Skjóldal
Mikal Storflor Johnsen490
Guðmundur Elíasson240130110550
Fjölnir Guðmannsson 1104070500
Birgir Sigurðsson1108030530
Kristmundur Dagsson2301600420
Roger Fossen22014080550
Þór Þormar Pálsson300120180960
Tor-Egil Thorland250110140660
Ásmundur Ingjaldsson25021040490
Gísli Gunnar Jónsson12020100910
Daníel G. Ingimundar1204080320
Guðni Grímsson4040700
Geir Evert Grímsson1304090670
Guðlaugur S. Helgason250100150860
Haukur Viðar Einarsson25040210910
[/su_tab]

[su_tab title=”Track 6 TIME”]

NameTimeLengthPenaltyTotal in TrackTOTAL
Ingólfur Guðvarðar son 501040830
Atli Jamil Ásgeirsson00:29,053273271377
Aron Ingi Svansson460
Kristján F. Sæmundsson00:31,6030810298858
Svanur Örn Tómasson
Kristján Skjóldal
Mikal Storflor Johnsen00:34,71301301791
Guðmundur Elíasson00:30,0031720297847
Fjölnir Guðmannsson 5050550
Birgir Sigurðsson751065595
Kristmundur Dagsson00:34,7124020250670
Roger Fossen00:28,9032810318868
Þór Þormar Pálsson00:29,153263261286
Tor-Egil Thorland00:37,50242242902
Ásmundur Ingjaldsson00:32,8428920269759
Gísli Gunnar Jónsson00:33,02287102771187
Daníel G. Ingimundar00:35,3426420244564
Guðni Grímsson00:28,23335203151015
Geir Evert Grímsson00:26,70350103401010
Guðlaugur S. Helgason00:28,00337103271187
Haukur Viðar Einarsson00:29,583213211231
[/su_tab]

[/su_tabs]
[/su_spoiler]

[su_spoiler title=”Modified Day 1″]
[su_tabs]

[su_tab title=”Track 1″]

NameLengthPenaltyTotal in TrackTOTAL
Bjarki Reynisson21020190190
Haukur Birgisson22060160160
Sigurjón Guðmarsson
Ole Kristian Øistad18060120120
[/su_tab]

[su_tab title=”Track 2″]

NameLengthPenaltyTotal in TrackTOTAL
Bjarki Reynisson220110100300
Haukur Birgisson8080240
Sigurjón Guðmarsson
Ole Kristian Øistad120120
[/su_tab]

[su_tab title=”Track 3″]

NameLengthPenaltyTotal in TrackTOTAL
Bjarki Reynisson902070370
Haukur Birgisson8080320
Sigurjón Guðmarsson
Ole Kristian Øistad120120
[/su_tab]

[su_tab title=”Track 4″]

NameLengthPenaltyTotal in TrackTOTAL
Bjarki Reynisson18030150520
Haukur Birgisson18020160480
Sigurjón Guðmarsson
Ole Kristian Øistad120120
[/su_tab]

[su_tab title=”Track 5″]

NameLengthPenaltyTotal in TrackTOTAL
Bjarki Reynisson220100120640
Haukur Birgisson802060540
Sigurjón Guðmarsson
Ole Kristian Øistad120120
[/su_tab]

[su_tab title=”Track 6 TIME”]

NameTimeLengthPenaltyTotal in TrackTOTAL
Bjarki Reynisson00 36 2735010340980
Haukur Birgisson00 38 4432810318858
Sigurjón Guðmarsson
Ole Kristian Øistad120120
[/su_tab]

[/su_tabs]
[/su_spoiler]